Umasikini, Mapenzi ya Uongo, Magonjwa Na Matatizo Yatakuwa Ndoto Kwako Baada Ya Kusaidiwa Na MOHAMED MAKAME

SHEIKH  MOHAMED MAKAME nibingwa watiba za asili Africa mashariki ni mzee mwenye makarama aliyo jaaliwa na ALLAH na nimtafiti wa mitishamba anauwezo wa kumsomea dua mtu popote pale alipo.

Shaikh Mohamed anatumia kitabu cha Qur,an tukufu kwa visomo na dua. Tiba ni kwa dini zote utapata uduma yake popote ulipo duniani.

NOTE:Utajiri Anaotoa Bila Kafara Wala Kumwaga Damu.

HUDUMA ANAZOTOA
1.Kurudisha Mahusiano Ndani Ya Masaa 24 tu
2.Kutimiziwa Ahadi kwa Muda Muafaka
3.Kupata Ushujaa wa kuwasilisha Jambo Ulilokuwa huwezi kuwasilisha kwa mhusika(Uwezo wa kujiamini)
4.Kumfanya Mke/Mume asitoke nje ya ndoa, kumfanya akisikilize na kukuheshimu
5.Anatoa Pete ya Bahati na Cheni
6.Jini wa mali kwa muda mfupi/Mchache
7.Kutibu matatizo ya kulogwa
8.Kusafisha Nyoto
9.Kushinda Kesi
10.Kukomesha Dhulma


USHAHIDI WA VIDEO



ANAPOPATIKANA:
Nugwi Zanzibar Tanzania

MAWASILIANO:
Call: +255 711393687 
Whatsapp:+255 742-424-902 


EmoticonEmoticon