Padri Aliyekiri Kuwa Yeye Ni Mpenzi Wa Jinsia Moja

"Nilizaliwa nikiwa mpenzi wa jinsia moja. Wala sikuchagua kuwa hivi. Nimekuwa nikiishi maisha yangu yangu yote nikitamani kama ningezaliwa kuwa mtu anayeshiriki mapenzi ya mke na mume," amesema Padri Stanley Underhill.
Alipokuwa Padri wa kanisa la Anglican wakati akiwa kijana mdogo, aligundua kwamba yuko tofauti na vijana wengine. Lakini hakuwa na mtu yeyote ambaye angemueleza hisia zake.
"Sikuwahi kumwambia kaka yangu kwamba mimi ni mpenzi wa jinsia moja hadi nilipoandika kitabu changu mwaka 2018," Padri Stanley Underhill ameiambia BBC katika mahojiano na Emily Webb katika kipindi cha Outlook.
Amesema ukweli akiwa na umri wa miaka 91 na kumuarifu kaka yake ambaye ana miaka miwili chini yake.
"Hakushutuka wala kukusarikia," Underhill ameongeza. "Natamani kama ningemwambia mapema pamoja na familia yangu, lakini sikujua vile ambavyo wangechukulia uamuzi wangu."

Full stori Utaipata Bbc


EmoticonEmoticon