Apigwa Kipigo Cha Mbwa Na Mumewe Baada Ya Kusema Jina Lake Kamili

Mwanamke ambaye tutampa jina la Rabia - kutoka magharibi mwa Afghanistan ana homa kali na akaamua kwenda kumuona daktari.

Daktari akabaini kwamba amepata maambukizi ya virusi vya corona.
Rabia akarejea nyumbani akiwa na maumivu makali na homa na kisha akatoa karatasi ya kununua dawa aliopewa na daktari na kumkabidhi mume wake ili amnunulie dawa.
Lakini punde tu baada ya mumewe kuona kwamba mke wake ameandikisha jina lake la kweli hospitalini, akashikwa na hasira na kuanza kumpiga kichapo cha mbwa akidai kwamba alifanya makosa kutoa jina lake kwa mtu ambaye hamjui.
Nchini Afghanistan, familia mara nyingi hulazimisha wanawake kuficha majina yao wanapokuwa nje.


EmoticonEmoticon