CORONA : Ni Lazima Kila Mwananchi Avae Barakoa

Hong Kong
Mjini Hong Kong serikali imearifu kuwa sasa ni lazima kwa watu wote kuvaa barakoa wawapo kwenye maeneo ya umma kama juhudi mpya ya kupambana na wimbi jipya la maambukizi ya virusi.
Katibu mkuu kiongozi wa serikali ya mji huo Matthew Cheung amesema hali ya janga la COVID.19 ni mbaya mjini Hong Kong kwa hivyo pamoja na maelekezo ya kuvaaa barakoa, mikusanyiko ya watu wanaozidi wawili imezuia kwenye maeneo yote ya wazi na mikahawa.


EmoticonEmoticon