Pata Suluhisho Kamili La Utajiri Wa Mali Na Pesa, Shepu (Hips), Kupanda Cheo, Mahusiano, Nguvu Za Kiume, Kushinda Kesi Bila Masharti...

Bingwa wa Tiba mbadala anatibu magonjwa mbalimbali kwa kutumia miti shamba iliyotengenezwa kwenye mfumo wa vidonge na maji 
1⃣MAHUSIANO/USALITI
2⃣NYOTA/BAHATI
3⃣KUPUNGUZA MAZIWA
4⃣KUONGEZA MAZIWA
5⃣KUONGEZA HIPS
6⃣KUTENGENEZA SHEPU
7⃣KUONDOA MAKOVU
8⃣KUONDOA MICHILIZI
9⃣KUONGEZA UUME
🔟NGUVU ZA KIUME

USHAHIDI WA VIDEO
1⃣JE UNATESEKA NA 
MAPENZI?🌿
MAALIM ALLY SAID 👳🏿 anarudisha mke/mume 👫 aliyekuacha ndani ya dakika 45 tu atarudi na kukutimizia ahadi zote alizokuhaidi kwa uharaka pia ana uwezo wa kufunga mahusiano yako
🔐 na kuweka tego anaimalisha mahusiano yaliyolegalega  au ndoa zenye mgogolo kupata mume/mke unayeyemuhitaji kwa wakati,kupata mwenza mwenye pesa na utajili kwa Dua tu,usiangaike onana na @MAALIM ALLY SAID atakusaidia

2⃣DUA📿 🙏
pia anasoma dua mbalimbali kuondoa nuksi na mikosi kazini au kwenye Biashara zako na kurudisha Mali zilizopotea kudhibiti Mali zisipotee kupandishwa cheo kazini au kuwa maarufu kwenye sehemu husika uliyopo 

3⃣NYOTA⭐
Anasafisha nyota na kuzinga'arisha maradufu na kuwa zenye mvuto kwenye biashara/kazini mahusiano 
4⃣SHEPU🌳
anazo dawa za kurekebisha @Shepu @Maziwa @Miguu @Tumbo @Makovu sugu @kuondoa vitambi .

5⃣NGUVU ZA KIUME:💯Imarisha ndoa yako kwa Masaa 24 tu anazo dawa za kuongeza nguvu za kiume maradufu kuongeza uume wenye maumbile madogo  na kukufanya uwe mwenye furaha kwenye ndoa yako .

6⃣UTAJILI & PETE💍@MAALIM ALLY SAID anatoa utajili wa majini usiokuwa na masharti yoyote yakutoa kafara atakufanya umiliki pesa na Mali za majini kwa wakati sahihi pia anatoa Pete za bahati ili kukufanya kuwa mwenye bahati kwenye mahusiano/kazini na kwenye biashara zako .

7⃣VIDONDA VYA TUMBO
🌿Pia anayo dawa ya kutibu vidonda vya Tumbo sugu kwa siku 14 

8⃣ZINDIKO❌
Anaweka zindiko kwenye mashamba/nyumba na Mali mbalimbali pia ana uwezo wa kutegua kesi zilizoshindikana  au kumsahulisha mtuhumu na mtuhumiwa

9⃣UZAZI🤱🏿
Mwanamke/Mwanaume unayetamani kuzaa kuwa na familia imeshindikana onana na @MAALIM ALLY SAID 👳🏿 atakusadia kwenye matatizo yote ya uzazi 🔟.

MAWASILIANO
Whatsap : +255742052921
Call ☎ : +255679285146
Instagram : @sheikhally_said
NB: MAALIM ALLY SAID ANATIBU KWA IMANI ZOTE NA DINI ZOTE NYOTE MNAKALIBISHWA💫🌙


EmoticonEmoticon