Suluhisho La Ndoa, Utajiri, Mahusiano, Bahati Limepata Ufumbuzi, Wahi Sasa Kwa Shekhe Mwenye Karma Nyingi Kutoka Kwa Allah

KUTANA NA maalim Omary Juma
Ni Shekhe aliye 🌟🌒jaaliwa karma nyingi kutoka kwa Allah🙏
Mwenye 🌟uwezo kutatua💎 shida mbali mbali ziwapatazo wanadamu🎎

Anatibu na kuponya shida🌒 mbalimbali🌟 zilizo shindikana kwa wanadamu 💎na kwauwezo wa🌟 Allah🙏 atakutatulia shida zako inshaalah

Maalim Omary Juma20↘🌟 anatibu💎 kutumia qur an na rukaiyah pamoja 🌒na dawa za kiarabu na🌟 za kiafrika
Je? Una
👉Mpenzi🌟
👉mchumba🌒
👉Mume🌟
👉Mke 🌒  aliye kuacha na anaishi na MTU mwingine 🌒au anakuahidi ahadi alafu hatekelezi ahadi zake
Maalim @omary_juma20🌟 atakusaidia
 Maalim @omary_juma20🌟 anatumia picha, au jina la muhusika na kumaliza tatizo lako.

USHAHIDI WA VIDEO




Maalim💎Omary Juma 🌒🌟Anatafsiri ndoto kushinda bahati nasibu, nyota🌟,mvuto wa mwili,zindiko la nyumba biashara, Miliki Pete Yabahati🔱 Kutoka Falme Kuu Miliki Pesa 💸Zamajini Bila Masharti Yoyote, masomo na uelewa katika masomo 👉Pia kwa wenye tatizo🌟 la uzazi kutoshika 🌟mimba au ukishika mimba inaharibika tatizo la 👉nguvu💎 za kiume🌟


Muone maalim @omary_juma20 inshaalla kwa uwezo wake Allah atakusaidia.🌒 Malipo 🌟Nikama Sadaka Na Utalipa Baada Ya Mafanikio.🌟

Mawasiliano
Instagram : @omary_juma20🌒🌟
Call/Whatsapp : +255713610385 AU +255757986769

 +255686906013.
NYOTE MNAKARIBISHWA


EmoticonEmoticon