Suluhisho Limepatikana Pata Utajiri, Rudisha Mke/Mume/Mpenzi, Pata Kazi, Umbo/Hips, Shinda Kesi, Kushinda Kesi, Kufaulu Masomo....

KUTANA NA DR SHABAN OMARY MTALAAM WA TIBA ZA ASILIA KOTE DUNIANI YAANI UWE MAREKANI UINGEREZA UJERUMANI OMANI CANADA POPOTE ULIPO DUNIANI UTAPATA HUDUMA ZAKO KWA UHAKIKA
*DR SHABAN OMARY ANAWAKUSHUKURU WATU WOTE WANAO PIGA SIMU ZA SHUKRANI NA KUTOA USHUHUDA NAMNA TIBA ZAKE ZINAVYO WEZA KURUDISHA KURUDISHA MAHUSIANO YAO NDANI YA  SAA MOJA
    *MVUTO WA MAPENZI humvuta aliyembali au mume au mke au mpenzi aliyekuacha atarudi ndani ya saa moja tu na kama ni mkorofi basi atatulia Kabsa na kama alikuahidi ahadi yoyote atatimiza pia inaweza kukufanya ukampata Yeyote unaye mtaka
  *UTAJIRI USIOKUWA NA MASHARTI je wewe ni mwajiliwa kwa mtu dukani au mfanya kazi wa selikarini au shirika lolote unatafuta utajiri hujapata karibu kwa Mzee OMARY utasaidiwa kupata utajiri usiokuwa na kafara pia anatoa pete ya bahati na pesa za majini
  *NYOTA DR SHABAN OMARY anasafisha na kung'arisha nyota maradufu na Kuwa Yenye mvuto katika biashara Kazini au katika mapenzi pia anaweza kutengeza dawa itakayokufanya ushinde kesi mahakamani 
  *KUKOMESHA DHULUMA Je wewe umedhulumiwa pesa gari nyumba au kiwanja umefanya biashara na mtu hajakulipa wasiliana na DR Shaban OMARY uweze kupata utatuz wa shida yako Maramoja 








KWA HAYA NA MENGINE MENGI WASILIANA NAE KWA SIMU NO +255674919533 PIA IPO WHATSAPP ANAPATIKANA HANDENI TANGA @shabaniomary76 @shabaniomary76 @shabaniomary76 @shabaniomary76


EmoticonEmoticon