Sababu Tano Kwanini Wanume Hawewezi Waacha Wake Zao Sababu Ya Michepuko

Kuna sababu moja au mbili ambazo mwanamume hawezi acha familia kwa sababu ya side chick na hizi hapa sababu ambazo mwanamume hawezi acha familia yake kwa ajili ya mchepuko.

1.Watoto
Kama mwanamume ambaye ana akili timamu hawezi acha watoto wake wateseke kwa ajili ya mwanamke mwingine, kwa kawaida wanaumwe wengi wanapenda watoto wao kwa maana hujivunia kuwa nao.
Wao ndio nguvu yake ya kuamka kila asubuhi na kuenda kuwatafutia.

2.Wake huwawezesha
Kama mwanamume yuko na shida fulani kwa kweli mkewe atamuelewa na hatumuomba pesa kwa sababu anajua hali yake na mfuko wake ulivyo na si kama mchepuko ambaye kila wakati ni kuomba pesa wala si kuwekeza.

3.Ni picha yake
Mwanamume hujivunia mkewe na kuonyesha kila rafiki familia yake na wala hawezi tambulisha mchepuko kwa marafiki kwa maana hajafaulu kuwa mke.

4.Anampenda mkewe
Wazo la mtu kuwa mwanamume anampenda mkewe na kisha kuwa na mchepuko linakanganya lakini hufanyika, watu ambao ukiri wanawapenda wake zao wanatambulika kama ndio nambari moja kuwadanganya na kucheza na hisia zao na hawawezi kuacha wake zao wateseke au kwenda kwa maana wanawapenda.

5.Kwanini abadilisha ladha yake
Kama umekuwa ukimpa haki yake kila wakati atakapo kwanini aje kwa ladha ile ile ambayo amekuwa akipokea bali atabadili kwa maana amekaa sana bila kupewa haki na mkewe.
Kwa miaka amekuwa na mkewe na kwa hakika hawezi kumuacha.


EmoticonEmoticon