Suluhisho Kupata Utajiri Bila Masharti, Kupata Kazi, Kufaulu Masomo, Matatizo Ya Uzazi, Safisha Nyota, Kuongezewa Mshahara, Ufumbuzi Umepatikana Wahi Sasa

 

Follow @ jemaherbaltz KUTANA NA MAALIMU SAID ABDALAAH

+255629398078  au

+255744397491

_________

📍🇹🇿🇦🇬🇦🇩🇦🇷🇦🇪🇮🇴🇲🇷Ni mzee aliyezaliwa katika familia zenye kuhusika na majini mbalimbali kwani anacho kipaji Cha kusikilizwa na kila aina ya jini na pia majini hao ndio anawatumia katika kazi zake mbalimbali zenye kuonesha mafanikio kwaharaka.📍 📌🇨🇰🇬🇭Je, umekimbiwa na mke/mume, mchumba, mpenzi,hawara,? 📌Je, una tatizo la upungufu wa nguvu za kiume na maumbile kidogo? 📌Je, unatafuta kazi au Kuna mgogoro kazini na unahitaji kupandishwa cheo? 📌Je, unataka kurudisha Mali iliyo potea au kudhurumiwa?

_________

🔖🇬🇲🇬🇧Anatuliza mume/mke ili asitoke nje ya ndoa, uelewa wa masomo na kufaulu mtihani 🔖 Mvuto wa biashara na kusafisha nyota. 🔖Anatibu kisukari/

🔖🇱🇷Vidonda vya tumbo 🔖🇲🇱kumilikishwa jini wa Mali na 🔖🇩🇪Kutoa Pete ya bahati na nyota ya mwana damu. kutengeneza Shepu,hips, makalio, mguu wa bia, kundoa michilizi na makunyanzi 🔖🇳🇨anaweka zindiko shambani, nyumbani , sehemu ya biashara nk.

_________

🔖🇸🇪Pia anarudisha mtu aliye potea kwa mazingira ya kutatanisha(misukule) na

🔖🇷🇸Kushinda bahati nasibu mbalimbali.ANATIBU WATU WA MATAIFA YOTE.🇧🇮🇧🇭🇧🇿🇧🇾🇧🇼🇨🇽🇨🇾🇪🇹🇪🇸🇫🇷🇭🇰🇮🇴🇰🇾🇰🇵🇳🇱🇲🇻🇵🇰🇸🇹🇸🇳🇿🇼

_________

ANAPATIKANA TANGA PANGANI.

WASILIANA NA MAALIMU SAID ABDALAAH

KWA WHATSAPP AU CALL KWA NO:

📞+255629 398 078 au  +255744 397 491.

Instagram @ jemaherbaltz


EmoticonEmoticon