Bingwa Tiba Na Suluhisho La Matatizo Ya Uzazi, Kuwa Maarufu, Utajiri Bila Masharti, Kusafisha Nyota, Bahati Nasibu, Mke, Mume

 

🔥KUTANA AU WASILIANA NAE MGANGA NA MTAALAM WA TIBA ZA ASILI AFRIKA NA DUNIANI KOTE. DR.SAMIKE GADULYU KUTOKA KIJIJI CHA (GAMBOSHI)SIMIYU.UWE TANZANIA 🇹🇿KENYA🇰🇪UGANDA🇺🇬 RWANDA 🇷🇼BURUNDI🇧🇮 SOUTH AFRICA 🇿🇦 MAREKANI 🇺🇸 UINGEREZA 🇬🇧 NCHI ZA UARABUNI NA NCHI ZINGINE ULIMWENGUNI KOTE, UTAPATA HUDUMA ZAKE POPOTE ULIPO KWA KUTUMIA NGUVU ZA ASILI NA MAJINI WENYE NGUVU KUBWA NA MIUJIZA YA AJABU POPOTE ULIPO DUNIANI UTAHUDUMIWA NA KUPATA CHOCHOTE UNACHOKITAKA KATIKA MAISHA YAKO YOTE* ️DR.SAMIKE GADULYU ANAWASHUKURU WATEJA WAKE WOTE WANAOMPIGIA SIMU ZA SHUKRANI NA KUTOA USHUHUDA NJINSI TIBA ZAKE ZINAVYOWASAIDIA WATU WENYE MATATIZO MBALIMBALI DUNIANI KOTE 🌍. KAMA VILE KUMRUDISHA AU KUMVUTA MTU YEYOTE UMTAKAE:-MPENZI, MCHUMBA,MME,MKE,HAWARA AU MTU YEYOTE UMTAKAE KWA MUDA WA MASAA 3TU* 1️ MVUTO WA MAPENZI 🎎 Humvuta aliye mbali na kumtuliza aliye mkorofi ndani ya ndoa au mahusiano kwa masaa 2tu. Pia utampata yeyote unaemtaka kimapenzi ndani ya lisaa 1tu na atakuwa anakupa chochote utakachokitaka kwake mara moja, pia DR.SAMIKE ana dawa za kukuwezesha kupata MME/MKE, MCHUMBA au MPENZI mwenye pesa na kukupatia chochote utakachokitaka, vikiwemo GARI, NYUMBA NK. 2️ UTAJIRI USIOKUWA NA MASHARTI YEYOTE 💸 💰 💴💵 💶💷Je? Umehangaika kwa muda mrefu bila kupata mafanikio ya PESA AU MALI katika maisha yako?Au wewe ni mkulima, mfugaji, mfanyabiashara, muajiriwa serikalini,shirika binafsi au unatafuta kazi au haufanikiwi katika kazi zako?Basi bila kuchelewa WASILIANA haraka na DR.SAMIKE GADULYU akupatie haraka huo UTAJIRI au MAFANIKIO yasiokuwa na masharti*.               3️ UZAZI 🤰 Kwa Mwanamke/Mwanaume anaetamani kuzaa kuwa na familia lakini imeshindikana Onana au mpigie SIMU DR.SAMIKE GADULYU atakusaidia kuyaondoa matatizo yote ya UZAZI au UGUMBA*.        4️ NYOTA🌟💫DR.SAMIKE anasafisha NYOTA na kuzing'arisha maradufu kwa wale wenye mikosi wasiokuwa na bahati ya kupata PESA au MAHUSIANO mazuri kazini au kwenye ndoa zao nk.     5️ KUKOMESHA DHURUMA, KURUDISHA MALI ZILIZOIBIWA AU KUPOTEA,KULIPWA MADENI YAKO YOTE,KUPANDISHWA CHEO,KUONGEZWA MSHAHARA KAZINI,KUSHINDA KESI,MICHEZO YA KUBAHATISHA,UCHAGUZI.DR SAMIKE PIGA NAMBA 0763-314131WHATSAPP.


EmoticonEmoticon