Mwanaume Msafiri Aliyeishi Uwanja Wa Ndege Bila Kujulikana Miezi 3 Akiogopa Corona

 

Mwanaume aliyekuwa na hofu kubwa ya kusafiri kwa ndege kutokana na janga la virusi vya corona aliishi bila kugundulika katika eneo salama katika uwanja wa kimataifa wa Chicago' kwa miezi mitatu, wamesema waendesha mashitaka nchini Marekani.

Aditya Singh, mwenye umri wa miaka 36, alikamatwa Jumapili baada ya mfanyakazi mmoja wa ndege kumtaka atoe kitambulisho chake.

Alimuonesha kitambulisho cha kazi (badge) ambayo inadaiwa kuwa kilikuwa ni cha meneja mmoja katika uwanja huo ambaye aliripotiwa kuwa kitambulisho chake kilipote.

Polisi wanasema Bw Singh aliwasili kutoka Los Angeles na kufika katika uwanja wa ndege wa kimataifa wa O'Hare tarehe 19 Oktoba mwaja jana.

Anaripotiwa kupatikana na kitambulisho cha muhudumu (badge) katika uwanja wa ndege na alikuwa "anaogopa kwenda nyumbani kwasababu ya Covid", alisema naibu Mwanasheria mkuu wa jimbo Kathleen Hagerty, katika jarida la Chicago Trubune.

Aliweza kuishi kwa msaada aliopewa na wasafiri wengine, alimwambia hakimu katika kesi dhidi yake.

Jaji wa kaunti Susana Ortiz alieleza kushangwazwa sana na tukio hilo.

"Kwa hiyo, kama ninakuelewa vizuri, ni kwamba unaniambia kuwa mtu ambaye haruhusiwi, ambaye sio muajiriwa anadaiwa kuishi katika eneo salama la uwanja wa ndege wa kimataifa wa O'Hare kuanzia tarehe 19 Oktoba, 2020 hadi tarehe 16 Januari 2021, na hakugundulika?

Ninataka kukuelewa kwa usahihi," alimwambia mwendesha mashitaka ambaye alikuwa akiainisha mashitaka Jumapili.


EmoticonEmoticon