Suluhisho Kupata Utajiri Bila Masharti, Kupata Kazi, Kufaulu Masomo, Matatizo Ya Uzazi, Safisha Nyota, Kuongezewa Mshahara, Ufumbuzi Umepatikana Wahi Sasa

 

KUTANA NA MAMA SALMA GWIJI MTAALAM WA TIBA ZA ASILI KOTE DUNIANI UWE TANZANIA ,KENYA , UGANDA ,BURUNDI ,SOUTH AFRICA ,MAREKANI ,NIGERIA  KOKOTE DUNIANI UTAPATA HUDUMA ZANGU KWA UHAKIKA

* WhatsApp📞 +255768750198

 MAMA SALMA GWIJI aNAWASHUKURU WALE WOTE WANAOPIGA SIMU ZA SHUKRANI NA KUTOA SHUHUDA JINSI TIBA ZANGU ZINAVYOSAIDIA KURUDISHA MAHUSIANO YAKO NDANI YA LISAA 1 TU KWA YULE UMPENDAYE.

 MVUTO WA MAPENZI  Humvuta Aliyembali Na Aliyemkorofi Mme/Mke Mchumba Hawara Mpenzi Ndani Ya LISAA 1TU Yeyote Unayemtaka Kimapenzi Utampata Na Hata Kama Alikuahidi Ahadi Yeyote Atakuterekezea Mara Moja Bila Hata Kupinga Na Kumfunga Aliyemkorofi Ndani Ya Ndoa .

 UTAJIRI USIOKUWA NA MASHARTI YEYOTE   Je? Wewe Ni Mkulima Mfanya Biashara Muajiliwa Dukani Kwa Mtu, Muajiliwa Shirika Binafsi, Na Umehangaika Muda Mrefu Bila Mafanikio Yeyote Basi Bila Kuchelewa Wasiliana Haraka Nami MAMA SALMA GWIJI nikupatie Huo Utajiri Usiokuwa Na Masharti.

 UZAZI  Kwa Mwanamke/Mwanaume Anayetamani Kuzaa Kuwa Na Familia Imeshindikana Onana Nami MAMA SALMA GWIJI nitakusaidia Kwenye Matatizo Yote Ya Uzazi.

 NYOTA  MAMA SALMA GWIJI nasafisha Nyota Na Kuzing'arisha Maradufu Na Kuwa Zenye Mvuto Kwenye Biashara/Kazini Mahusiano.

 KUMKOMESHA DHURUMA NA KULIPWA MADENI HARAKA Je? Wewe Umedhulumiwa Pesa,Shamba,Nyumba,Gari,Kiwanja Au Mlifanya Biashara Na Mtu Akaingia Mitini Na Pesa Yote Basi Bila Kuchelewa Wasiliana Nami MAMA SALMA GWIJI nikutilie Wepesi Upate Haki Yako Mara Moja Jasho La Mtu Alipotei Daima .

WASILIANA NA MAMA SALMA GWIJI KWA NUMBER WhatsApp📞+255768750198.

TAZAMA ALIYESAIDIWA AKAFANIKIWA AKITOA USHUHUDA


EmoticonEmoticon