Jibu Limepatikana Pata Utajiri, Rudisha Mke/Mume/Mpenzi, Pata Kazi, Kuwa Maarufu, Timiziwa Ahadi, Safisha Nyota, Shinda Kesi..

πŸ“ΏKUTANA AU WASILIANA NA MGANGA, BINGWA WA TIBA ZA ASILI, DUA NA VISOMO KUTOKA MAJIMOTO SUMBAWANGA.(️DR.LUHALA FABIANI).ANATOA HUDUMA NDANI NA NJE YA NCHI, TANZANIA πŸ‡ΉπŸ‡ΏKENYAπŸ‡°πŸ‡ͺUGANDAπŸ‡ΊπŸ‡¬AFRIKA KUSINIπŸ‡ΏπŸ‡¦MAREKANI πŸ‡ΊπŸ‡Έ CANADA πŸ‡¨πŸ‡¦NCHI ZA KIARABU,AU FALME ZA KIARABUπŸ‡΅πŸ‡Έ.Pia popote Duniani 🌍🌎🌏utapata huduma kupitia DUA, VISOMO, DAWA za uhakika na MAJINI yenye nguvu kubwa ya UTAJIRI WA PESA NA MALI. PATA UTAJIRI WA PESA NYINGI BILA MAKAFARA, MASHARTI MABAYA, AU MADHARA YOYOTE. EPUKA UTJIRI WA KUDHURU WATU AU MTU YEYOTE .MZEE LUHALA anatoa UTAJIRI bila BILA MASHARTI au MAKAFARA, Mpigie simu akusaidie uwe na maisha mazuri ya pesa na mali nyingi. Pia MZEE LUHALA anawashukuru wale wote wanaompigia Simu za shukrani na kutoa ushuhuda wa kweli njinsi Tiba zake Zinavyowasaidia watu mbalimbali kurudisha mahusiano na UTAJIRI wa halali bila MAKAFARA. Dr LUHALA anatibu na kutatua matatizo yako mbalimbali hata kwa njia ya simu popote ulipo ndani ya nchi na nje ya nchi utasaidiwa, endapo Utafuata maagizo yake.

1️Je? Umeachwa na Umpendaye πŸ’žawe Mme / MKE,Mchumba,mpenzi na bado Unampenda!!?..Je? umejaribu sehemu nyingi bila mafanikio?

Mpigie simu sasa hivi ujionee Miujiza ya hapo hapo ,pia ana uwezo wa kumrudisha Umpendaye na Kuimarisha ndoa au mahusiano yako ndani ya masaa 3tu.

2️Je? Unampenzi wako ana PESA na unataka kumkamata?

πŸ’₯Dr LUHALA atamfanya atimize ahadi zake zote alizokuahidi ndani ya muda mfupi tu.

3️Je? Unamdai mtu au kudaiwa, Biashara yako haiendi vizuri haina wateja au pesa hazionekani?

Usiteseke Wasiliana na πŸ“žMZEE DR. LUHALA kwa msaada zaidi.

Pia DR LUHALA anasafisha nyota πŸŒŸπŸ’«na kutoa mikosi mbalimbali na kutoa PETEπŸ’ na MIKUFU ya BAHATI ya PESA,MADINI,KUPATA KAZI NK.

4️Je? Unacheza michezo ya kubahatisha lakini haushindi? usikate tamaa Wasiliana sasa na MZEE DR LUHALA Mtaalam atakusaidia ushinde.

5️Je? Umedhurumiwa Pesa,Mali au kuibiwa?... usikate tamaa mpigie simu πŸ“žMZEE LUHALA atakusaidia.

6️Je? Unahitaji kuwa mtu maarufu au kuwa Msanii Mkubwa? Kupansishwa Cheo Kuongezwa Mshahara au Kufaulu Masomo kwa wanafunzi?πŸŽ“

️KWA HAYO NA MENGINE MENGI MPIGIE SIMU MZEE DR.LUHALA πŸ“ž+255769653269 WHATSAPP. 


EmoticonEmoticon