Suluhisho La Ndoa, Utajiri, Mahusiano, Bahati Limepata Ufumbuzi, Wahi Sasa Kwa Shekhe Mwenye Karma Nyingi Kutoka Kwa Allah

 

KUTANA NA BIBI FATUMA KILIMBA

Ni MTAALAMU aliye 🌟🌒jaaliwa karma nyingi kutoka kwa Allah🙏

Mwenye 🌟uwezo kutatua💎 shida mbali mbali ziwapatazo wanadamu🎎

Anatibu na kuponya shida🌒 mbalimbali🌟 zilizo shindikana kwa wanadamu 💎na kwauwezo wa🌟 Allah🙏 atakutatulia shida zako inshaalah

BIBI FATUMA KILIMBA↘️🌟 anatibu💎 kutumia qur an na rukaiyah pamoja 🌒na dawa za kiarabu na🌟 za kiafrika

Je? Una

👉Mpenzi🌟

👉mchumba🌒

👉Mume🌟

👉Mke 🌒  aliye kuacha na anaishi na MTU mwingine 🌒au anakuahidi ahadi alafu hatekelezi ahadi zake

BIBI FATUMA KILIMBA🌟 atakusaidia

BIBI FATUMA KILIMBA🌟 anatumia picha, au jina la muhusika na kumaliza tatizo lako.

 

BIBI FATUMA KILIMBA 🌒🌟Anatafsiri ndoto kushinda bahati nasibu, nyota🌟,mvuto wa mwili,zindiko la nyumba biashara, Miliki Pete Yabahati🔱 Kutoka Falme Kuu Miliki Pesa 💸Zamajini Bila Masharti Yoyote, masomo na uelewa katika masomo 👉Pia kwa wenye tatizo🌟 la uzazi kutoshika 🌟mimba au ukishika mimba inaharibika tatizo la 👉nguvu💎 za kiume🌟

Muone BIBI FATUMA KILIMBA inshaalla kwa uwezo wake Allah atakusaidia.🌒 Malipo 🌟Nikama Sadaka Na Utalipa Baada Ya Mafanikio.🌟

Wasiliana nami

BIBI FATUMA KILIMBA 🌒🌟

Whatsapp no +255 762 896 913

NYOTE MNAKARIBISHWA


EmoticonEmoticon